HP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4859C)

HP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4859C)

Mã SP: 11627

Category: Hub - Switch
Tình trạng: Còn hàng
10,466,500đ
Hotline: 0933.993.274
Van chuyen don gianVận chuyển đơn giản
San pham chat luong Sản phẩm chất lượng cao
Ban hang toan quoc Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toan khi nhan hang Thanh toán khi nhận hàng

  • ModelHP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4859C)
  • Loại Tranceiver
  • Số cổng1 LC 1000Base-LX port (IEEE 802.3z Type 1000Base-LX) Duplex: full only
  • Tốc độ truyền: 1 Gigabit
  • Hỗ trợ: up to 10 km (singlemode) or 550 m (multimode).
  • Bảo hành: Chính hãng 1 năm
  • Giao hàng: Miễn phí phạm vi TPHCM

Learn more about the Hewlett-Packard J4859C

Model

Brand
HP
Model
J4859C

Details

Device Type
SFP (mini-GBIC)
Ports
1 LC 1000Base-LX port (IEEE 802.3z Type 1000Base-LX)
Duplex: full only
Max Distance
2-550 m (multimode 62.5 µm core diameter, 500 MHz*km bandwidth) 
2-550 m (multimode 50 µm core diameter, 400 MHz*km bandwidth) 
2-550 m (multimode 50 µm core diameter, 500 MHz*km bandwidth) 
2-10,000 m (single-mode fiber)

Features

Feature
Application/Usage: DatNetworkingInterfaces/Ports: 1 x 1000Base-LXInterfaces/Ports Details: 1 x LC 1000Base-LXConnectivity Media: 50/125 µm Single-mode Optical Fiber,62.5/125 µm Multi-mode Optical FiberDatTransfer Rate: 1 Gbps Gigabit Ethernet Full-duplexDimensions: 0.5" (12.3 mm) Height x 0.5" (13.7 mm) Width x 2.2" (56.9 mm) DepthWeight (Approximate): 20 gCompatibility: HP EP ModuleHP EP Redundant Management ModuleHP ProCurve 9304MHP ProCurve 9308MHP ProCurve 9315MHP ProCurve 9400sl 40-Port Mini-GBIC ModuleHP ProCurve EDGE Fabric Switch 8108flHP ProCurve EDGE Fabric Switch 8116flHP ProCurve Switch 1400-24GHP ProCurve Switch 1700-24HP ProCurve Switch 1800-24GHP ProCurve Switch 1800-8GHP ProCurve Switch 2510-24HP ProCurve Switch 2600-8-PWRHP ProCurve Switch 2626HP ProCurve Switch 2626-PWRHP ProCurve Switch 2650HP ProCurve Switch 2650-PWRHP ProCurve Switch 2810-24GHP ProCurve Switch 2810-48GHP ProCurve Switch 2824HP ProCurve Switch 2848HP ProCurve Switch 2900-24GHP ProCurve Switch 2900-48GHP ProCurve Switch 3400cl-24GHP ProCurve Switch 3400cl-48GHP ProCurve Switch 3500yl-24G-PWR Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 3500yl-48G-PWR Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 4140glHP ProCurve Switch 4160glHP ProCurve Switch 4202vl-72HP ProCurve Switch 4204vlHP ProCurve Switch 4204vl-48GSHP ProCurve Switch 4208vlHP ProCurve Switch 4208vl-72GSHP ProCurve Switch 4208vl-96HP ProCurve Switch 5304xlHP ProCurve Switch 5304XL-32GHP ProCurve Switch 5308xlHP ProCurve Switch 5308XL-48GHP ProCurve Switch 5348xlHP ProCurve Switch 5372xlHP ProCurve Switch 5400zl 20p 10/100/1000 + 4p Mini-GBIC ModuleHP ProCurve Switch 5400zl 24p Mini-GBIC ModuleHP ProCurve Switch 5406zl Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 5406zl-48G Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 5412zl Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 5412zl-96G Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 6108HP ProCurve Switch 6200yl-24G-mGBICHP ProCurve Switch fl 10-Port Mini-GBIC Interface ModuleHP ProCurve Switch gl 10/100/1000 ModuleHP ProCu

Dimensions & Weight

Dimensions
2.24" x 0.54" x 0.486"
Weight
0.04 lbs.

Package Contents

Package Contents
53928G

Plug Standards

Electrical Outlet Plug Type
Plug Type “A” (USA, Canada, Mexico, Japan)


Linh Kiện Máy In - Hộp Mực Máy in - Máy In Cũ - Máy In Mới - Dịch Vụ
CÔNG TY MỰC IN ĐẠI MINH TRUNG Co.,Ltd

Tel: (028) 667 55044 / (028) 3514 6525 / 0933.993.274
Email: [email protected] -Website: www.mucinviet.net



HP 1920-24G Switch Gigabit (JG924A)

HP 1920-24G Switch Gigabit (JG924A)

Mã SP: 11661

10,018,800đ
12,523,500₫
HP 1910-24 Switch (JG538A)

HP 1910-24 Switch (JG538A)

Mã SP: 11660

4,180,000đ
5,291,139₫
HP 1810-24G v2 Gigabit (J9803A)

HP 1810-24G v2 Gigabit (J9803A)

Mã SP: 11659

6,512,000đ
7,941,463₫
HP 1810-24 v2 Switch (J9801A)

HP 1810-24 v2 Switch (J9801A)

Mã SP: 11658

3,751,000đ
4,630,864₫
HP 1410-24 Switch (J9663A)

HP 1410-24 Switch (J9663A)

Mã SP: 11657

2,585,000đ
2,872,222₫
Cisco SF90-24, 24-Port 10 100 Switch rack-mount (SF90-24)

Cisco SF90-24, 24-Port 10 100 Switch rack-mount (SF90-24)

Mã SP: 11656

1,815,000đ
2,039,326₫
Cisco SF90D-16 16-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-16)

Cisco SF90D-16 16-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-16)

Mã SP: 11655

1,236,000đ
1,373,333₫
Cisco SF90D-08, 8-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-08)

Cisco SF90D-08, 8-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-08)

Mã SP: 11654

612,000đ
816,000₫
Cisco SF90D-05, 5-Port 10/100 Desktop Switch (SF90D-05)

Cisco SF90D-05, 5-Port 10/100 Desktop Switch (SF90D-05)

Mã SP: 11653

563,500đ
599,468₫
Linksys SE4008 Wrt 8-Port Gigabit Ethernet Switch (SE4008)

Linksys SE4008 Wrt 8-Port Gigabit Ethernet Switch (SE4008)

Mã SP: 11652

1,595,000đ
1,733,696₫

Tag:

Tag: bán máy in cũ Hồ Chí Minh, bán máy in cũ Hà Nội, bán máy in cũ Đà Nẵng, bán máy in cũ Bình Dương, bán máy in cũ Đồng Nai, bán máy in cũ Khánh Hòa, bán máy in cũ Hải Phòng, bán máy in cũ Long An, bán máy in cũ Quảng Nam, bán máy in cũ Bà Rịa Vũng Tàu, bán máy in cũ Đắk Lắk, bán máy in cũ Cần Thơ, bán máy in cũ Bình Thuận, bán máy in cũ Lâm Đồng, bán máy in cũ Thừa Thiên Huế, bán máy in cũ Kiên Giang, bán máy in cũ Bắc Ninh, bán máy in cũ Quảng Ninh, bán máy in cũ Thanh Hóa, bán máy in cũ Nghệ An, bán máy in cũ Hải Dương, bán máy in cũ Gia Lai, bán máy in cũ Bình Phước, bán máy in cũ Hưng Yên, bán máy in cũ Bình Định, bán máy in cũ Tiền Giang, bán máy in cũ Thái Bình, bán máy in cũ Bắc Giang, bán máy in cũ Hòa Bình, bán máy in cũ An Giang, bán máy in cũ Vĩnh Phúc, bán máy in cũ Tây Ninh, bán máy in cũ Thái Nguyên, bán máy in cũ Lào Cai, bán máy in cũ Nam Định, bán máy in cũ Quảng Ngãi, bán máy in cũ Bến Tre, bán máy in cũ Đắk Nông, bán máy in cũ Cà Mau, bán máy in cũ Vĩnh Long, bán máy in cũ Ninh Bình, bán máy in cũ Phú Thọ, bán máy in cũ Ninh Thuận, bán máy in cũ Phú Yên, bán máy in cũ Hà Nam, bán máy in cũ Hà Tĩnh, bán máy in cũ Đồng Tháp, bán máy in cũ Sóc Trăng, bán máy in cũ Kon Tum, bán máy in cũ Quảng Bình, bán máy in cũ Quảng Trị, bán máy in cũ Trà Vinh, bán máy in cũ Hậu Giang, bán máy in cũ Sơn La, bán máy in cũ Bạc Liêu, bán máy in cũ Yên Bái, bán máy in cũ Tuyên Quang, bán máy in cũ Điện Biên, bán máy in cũ Lai Châu, bán máy in cũ Lạng Sơn, bán máy in cũ Hà Giang, bán máy in cũ Bắc Kạn, bán máy in cũ Cao Bằng,
 Tìm kiếm
 Support
 Static
  • Online:
    66
  • Today:
    587
  • Past 24h:
    834
  • All:
    4293545